ทำเทียนหอมไขถั่วเหลืองเเล้วไม่หอม

กระทู้คำถาม
คือทำตามสูตรค่ะเเล้วเเล้วทดลองจุดตั้งไว้ตั้งนานไม่หอมเลยต้องดมใกล้มากๆถึงจะมีกลิ่น เเต่อ่อนมากๆ ก้คือร้อนหน้าเเทบไหม้ เลยเเงง
ใช้เทียน 50g ใส่น้ำมันหอมระเหย 5มล. ตอนใส่ก้ใส่ตอนมันอุณหภูมิไม่สูงตามที่เค้าบอกเเล้วนะะ
อยากกรู้ผิดพลาดตรงไหนนรึป่าวคะ ไครมีทริกเเนะนำหน่อยค่ะ จะทำขายเป็นกระปุกเหล็ก 50g น่ารักๆ🥺🥺🥺
ช่วยหน่อยนะค่ะะ พลีสสส
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่