มีใครเคยทานเวย์ยี่ห้อ mountain rock ไหมครับช่วยรีวิวหน่อยครับว่าดีไหม ตัวเพิ้มน้ำหนักอ่าครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เคยทานตัวเพิ่ม นน รสช็อคโกแลตคับ ที่ชอบสุดคือเรื่องรสชาตินะ อร่อยกว่าเจ้าอื่นๆที่เคยทานมา ไม่หวานเลี่ยน ผมกินหลังออกกำลัง น้ำหนักขึ้นมา 2 กิโลคับ แต่ผมว่ามันก้ต้องควบคู่กับที่เราออกกำลังด้วยล่ะ ราคาแอบสูง แนะนำให้ซื้อช่วงโปรคับ คุ้มมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่