ช่วยแนะนำ salad dessing แนวๆเดียวกับ McCormick ทีค่า

ลงรูปไม่ได้ค่ะ 😭

เคยทานตัวนี้ อร่อยมากกกกกกก แต่ในไทยเหมือนไม่มีขายแล้ว 😭😭😭
Mccormick Olive Oil Dressing, Premium Oil Dressing รสเบาๆ แต่หอมมากก เฟรชชชช

ตอนนี้ทาน Mccormick Chinese Dressing อยู่ค่ะ อร่อยเหมือนกัน เปรี้ยวๆหอมๆ
มีน้ำสลัดแนวนี้แนะนำอีกไหมคะ ชอบแนวสดชื่นๆ ไม่เลี่ยนค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview