สั่งของในshopeeเลือกช่วงเวลาจัดส่งในวันจันทร์-ศุกร์(กรณีส่งสำงาน)?

สั่งของในshopeeเลือกช่วงเวลาจัดส่งในวันจันทร์-ศุกร์(กรณีส่งสำงาน) คือเราสั่งของในshopee ค่ะเวลาเลือกบริษัทจัดส่งเราเลือกของ j&t ชำระเงินแบบเก็บเงินปลายทาง เราใส่ที่อยู่เป็นที่ทำงานเพราะไม่มีใครอยู่บ้านในช่วงจันทร์ถึงศุกร์ มันมีให้เลือกช่วงเวลาในการจัดส่งคือ รับทุกช่วงเวลากรณีอยู่บ้าน กับรับช่วงวันทำการจันทร์-ศุกร์กรณีที่ทำงาน แต่เราเลือกให้ของมาส่งในวันทำการ แต่ของดันมาถึงวันเสาร์ค่ะพี่พนักงานโทรมาถามว่าบ้านเราอยู่ที่ไหนเราก็บอกไปแต่เขาก็บอกว่าเขาไม่ได้ผ่านแถวบ้านเรา เราเลยขอเขาว่าส่งวันจันทร์ได้มั้ยคะพี่ เขาก็เงียบค่ะเหมือนไม่พอใจเราก็เกรงใจค่ะรู้สึกผิดเหมือนกันที่ต้องผลัดพี่เขาไปตั้ง2วัน สรุปคือจะให้เลือกช่วงเวลาทำไมในเมื่อเลือกไปของก็มาส่งไม่ตามที่เราเลือกช่วงเวลา
แสดงความคิดเห็น
Preview