เดี๋ยวนี้ ซื้อตู้เย็นจาก power buy จ่ายตังค์แล้ว ต้องรอผลิต 1 เดือน จริงหรอคะ

พอดีจะซื้อตู้เย็น ขนาด 18 คิว ของ..Mit..   ไปสอบถามพนง. powerbuy บอก ต้องชำระเงิน เพื่อ order และรอบริษัทผลิต 1 เดือน
อยากทราบว่าจริงหรือไม่คะ  จะได้ไปซื้อที่อื่นที่มีสินค้าอยู่เลย

ขอบคุณค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าซื้อจากที่อื่น ไม่ต้องรอครับ
แต่ถ้าซื้อจากที่นี่ ลองหารีวิวอ่านดูก่อนนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview