ผมควรทำยังไงดี กับเหตุการณ์นี้ ครับ

ผมควรทำยังไงดี กับเหตุการณ์นี้ ครับ

ประมาณตี1 ผม กดเปิดสวิตไฟ เดินเข้าห้องครัว
เพือหาอะไรกิน

แต่ไฟติด หลังจากที่ผม เดิน เข้าไปใน ครัวแล้ว  
ก้าวสุดท้าย ส้นเท้าผมไปเหยียบ บางสิ่ง ดัง แกร็ป 
ผมได้ยิน ก็รีบ ก้าวเท้าหนี  

จังหวะนั้น ไฟติด พอดี 
สิ่งที่เห็น คือ จิ้งจก กำลังดิ้น แล้ว วิ่งหนีหายไป
ในซอก แต่ ผมมองดูที่พื้น เห็น เลือด อยู่

รู้สึกไม่ดีเลย ผมควรทำยังไงดีครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview