สั่งเลนส์กล้องจาก shopee ตั้งแต่วันที่ 30/6/63 จ่ายเงินผ่านshopee แต่จนตอนนี้ยังไม่ได้รับสินค้า

เนื่องจากผมสั่งเลนส์กล้องของแคนนอน จาก shopee และจ่ายเงินในวันนั้นเลย คือวันที่ 30/6/63 ของยังไม่ไ้ดรับเลย ซึ่งเป็นสินค้านำเข้า ติมตามพัสดุก็ไม่มีการอัพเดต ผมเลยสงสัยว่า ปกติ พี่ๆสั่งเคยสั่งกันไหม แล้วนานแบบนี้หรือเปล่าคับ หรือเป็นปกติ  ผมสอบถามไปในแชทร้านเขาก็ ส่งเพียง tracking ให้เช็ค แต่ จะ10 วันแล้ว ยังไม่อัพเดตอะไรเลย ( ปล.นำเข้าจาก ฮ่องกง คับ  ) เลยอยากถามว่า นานแบบนี้ปกติหรือเปล่าคับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบที่เป็นประโยชน์คับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ปกติ 2สัปดาห์+ ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview