Kerryทำของหาย สามารถเอาเรื่องยังไงได้บ้างคะ

เมื่อวานมีพัสดุมาส่ง มีเจ้าหน้าที่นำส่งโทรมาว่าจะมาส่งแต่เราบอกว่าเราไม่อยู่บ้าน พอเรากลับบ้านไปเช็คสถานะของสินค้ามันขึ้นว่า ปลายทางได้รับแล้วน่ะค่ะ แต่เรายังไม่ได้รับวันนี้จึงโทรไปสอบถามเจ้าหน้าที่ว่าทำไมถึงขึ้นแบบนี้ สามารถเซ็นแทนได้ด้วยเหรอ แต่เจ้าหน้าที่บอกว่าเราเลือกไม่เซ็น คืองงมากค่ะ โทรไปหาเจ้าหน้าที่นำส่งตั้งแต่เมื่อวานแล้วแต่เค้าก็ปิดเครื่องหนีค่ะวันนี้ก็ยัติดต่อไม่ได้ แบบนี้สามารถดำเนินเรื่องกับหน่วยงานไหนได้บ้างคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่