กาแฟแคปซูล รสชาติอร่อย สู้กาแฟอเมซอน หรือ all cafe 7-11 ได้ไหมครับ

ผมติดกาแฟเย็น จากอเมซอน หรือ all cafe ต้องกินทุกวัน 
บางวันกินม๊อคค่า บางวันคาปู บางวันลาเต้ สลับกันไป
พึ่งมารู้จักกาแฟแคปซูล ซึ่งถูกกว่า เลยสนใจ รบกวนสอบถามครับ
1.รสชาติสู้ที่ชงในร้านได้ไหมครับ (ผมชงกาแฟเองไม่เป็น)
2.ใครเคยซื้อมาใช้แล้ว ไม่ชอบบ้างครับ เพราะอะไร
3.กาแฟแคปซูล แคลอรี่ก็พอๆกับกาแฟที่ชงตามร้านใช่ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่