### กับข้าวทานกับข้าวต้มแบบนี้ ซื้อได้ที่ไหนคะ? เป็นเห็ดในน้ำมันพืชค่ะ ###

สวัสดีค่ะ
จะหาซื้อเห็ดในน้ำมันพืชแบบนี้ได้ที่ไหนคะ? อยู่ในขวดแก้วค่ะ เป็นกับข้าว ทานกับข้าวต้มค่ะ
ญาติซื้อมาฝากจากจีน ที่ไทยมีขายไหมคะ? ถ้าซื้ออนไลน์ได้ยิ่งดีค่ะ
ขอบคุณสำหรับทุกๆข้อมูลนะคะ  พาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
Preview