ข้อความช่วยเหลือเรื่องนำเข้าสินค้าเวียดนาม

เนื่องจากเวียดนามรับผลิตสินค้าต้นทุนราคาค่อนข้างต่ำ ต้องการนำเข้าพวกรองเท้า กระเป๋า เป้ เสื้อผ้ามาขาย
มีบริการขนส่งทาง Truck ของชิ้ปปิ้งหรือไม่แนะนำหน่อยครับ ค่าบริการคร่าวๆ หากรู้บอกผมหน่อยครับ
พวก custom clearing แพงมั้ยครับ ถ้าขนมาต่อรอบไม่เยอะมากไม่รู้เค้าจะรับ และค่าขนส่งจะแพงเกินไปหรือเปล่า 

ขอบคุณที่ให้ความรู้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่