[CR] The Pizza Company ... กับอาหารที่เรียกได้ว่า ...

กระทู้รีวิว
สั่งอาหารไปตอน 18:36 น. ครับ ได้รับประมาณ 19:08 เข้าใจได้ ไม่ซีเรียส ...

แต่ช่วยดูสปาเก็ตตี้ไก่สับนิดนึงครับ เพื่อนถาม ไปอบรมที่ไหนมา แล้วอาหารเหลือเหรอ เค้าแพคกลับมาให้? มีเศษไก่ 3 ชิ้น ซอสเหลว ๆ
นี่เขี่ยหาชิ้นไก่ พบมะเขือเทศ 6 ชิ้น ... ไก่มีเท่าเดิม

เพิ่มเติมนะครับ โทรเข้า 1112 ตอน 19:26 ก็บอกว่าจะประสานสาขาให้ .. เงียบ...
ส่งภาพไปให้ทาง Facebook Fanpage ก็มีคนตอบว่าจะประสานให้ ... เงียบ
อีก 1 ชั่วโมงผ่านไป ก็บอกไปทาง Facebook ว่า ไม่มีใครโทรมาเลยนะครับ ทางแอดมินบอก จะประสานให้อีกครั้ง ... ก็เงียบอีก
ประทับใจมาก ๆ ครับ
ชื่อสินค้า:   the pizza company
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่