คือประเด็นที่เป็นดราม่าของนิสามณีหรือนัทอ่ะค่ะทุกคนคิดว่ามันแพงไปไหมส่วนตัวคิดว่าแพงนะเพราะว่ากินประจำก็ถุงประมาณ30-40แต่ถ้าตามร้านอาหารก็เข้าใจอยู่เพนาะราคาสูงอยู่แล้วยายเราก็ขายขนมจีนน้ำยาตื่นตั้งแต่ตี2เพื่อมาเตรียมของไปขายยายยังขาย30เลยคือเราก็ว่ามันแพงนะสำหรับเเกงเขียวหวาน250อย่าดราม่า
เด้อแค่อยากตะวันไง
แกงเขียวหวาน250ทุกคนคิดว่ายังไง
เด้อแค่อยากตะวันไง