Kerry ทำไมระบบคุณถึงมั่วแบบนี้

ของผมยังไม่ได้รับ เขียนว่ารับแล้ว ชื่อคนที่รับ เขาก็บอกยังไม่ได้เซ็นชื่อ รับของ ไปเอาชื่อมาได้ไง ถ้าเซ็นจริงผมขอดูรูปลายเซ็นหน่อย ที่สำคัญไม่โทรมาบอกว่าจะมาส่งของด้วย โทรไปโอเปอ เช็คไม่ได้ แบบนี้จะมีบริการไว้เพื่ออะไร ของผมหายแบบนี้ใครรับผิดชอบ โทรไปให้ตามของตั้งแต่8.30 บอกเดียวโทรกลับ 7 ชม แล้ว เช็คอะไรของคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่