มีคอลลาเจนตัวไหนทานคู่กับวิตตามินขาวบ้าง? ช่วยบอกทีค่ะ

มีใครพอจะแนะนำคอลลาเจนที่กินควบคู่กับวิตตามินซีแล้วเห็นผลขาวบ้างได้ไหมคะ​ ตอนนี้กินวิตตามินซีเกือบจะหมดแล้ว​ พอดีตอนนี้กินวิตตามินตัวนี้อยู่ค่ะ
(วิตตามิน​C ซีฟอร์ซ​ 1000​มิลลิกรัม)​
ภาพประกอบใต้ล่างค่ะ
--------------------------------------------------------------
ใครพอรู้บ้างคะว่าคอลลาเจนตัวไหนกินแล้วจะขาวคะหรือใส​ โดนแดดแล้วเปร่ง​ เห็นเขาบอกว่ากินวิตตามินแล้วร่างกายจะดูดซึมได้ดีค่ะเลยจะหาคอลลาเจนทานคู่กัน
#ใครรู้แนะนำหน่อยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่