ครึ่งชั่วโมงสุดท้ายของการรับโดเนทบ้านเป้ และโอกาสสุดท้ายของการเป็นเจ้าของบ้านโครงการฝูงเป็ดville

มาเถอะจ้า โอกาสสุดท้าย ครึ่งชม.สุดท้ายของการรับโดเนทบ้านเป้ และครึ่งชม.สุดท้ายของการมีโอกาสเป็นเจ้าของบ้าน ในเกมส์ ที่ฝูงเป็ดจะได้มีชีวิตอยู่ร่วมกันอย่างอบอุ่น เป็นครอบครัว เป็นunity 

หลังจากนี้ก็จะเหลือเวลาโหวตกันเองอีกถึง19มีนานี้

ดังนั้นครึ่งชม.สุดท้ายนี้ พี่ขอฝากพลังเงียบ พลังคนของชั้น มาสู้กันให้สุดหัวใจไปเลยนะพวกเรา บางคนอาจคิดว่า เล็กน้อย รู้สึกไม่กล้าร่วม แต่เราจะบอกว่า ที่พวกเรามาได้ถึงขนาดนี้ ก็เพราะคำว่า เล็กน้อย แต่รวมกัน มันก็ยิ่งใหญ่ขึ้นมาได้นะ ยิ่งใหญ่ของพี่ในที่นี้ ไม่ได้หมายถึงอันดับดีเลิศอะไร แต่ยิ่งใหญ่ในหัวใจและความรู้สึกน่ะ 

มาร่วมด้วยช่วยกันไปอีกนิด อีกนิด อีกนิด กันนะ ^^ 

ปลุกใจโค้งสุดท้าย
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ขอบคุณทุกคน ที่เดินเคียงข้างเป้และสนับสนุนเด็กดีคนนี้ด้วยนะจ๊ะ เป็นอะไรที่อบอุ่นอ่อนโยน ดีต่อใจมากเลย จริงๆนะ

อีกซักฮึบ

http://foongpedville.com/

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่