จดหมายจากธนาคาร

กระทู้คำถาม
ในกรณีที่บัตรscbอนุติตั้งแต่วันที่3/2/63
เจ้าหน้าที่บอกส่งบัตร​ วันที่4/2/63
แล้วเราโทรไปถามไปรษณีย์เพื่อเช็คสถานะของจดหมาย
แต่ไปรษณีย์บอกว่ายังไม่รับเข้านะบบ​ นี่คืออะไรเหรอคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรียน ท่านสมาชิกหมายเลข 5731452

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ รบกวนขอรายละเอียดเพิ่มเติม เพื่อช่วยประสานงานเจ้าหน้าที่ตรวจสอบและติดต่อกลับชี้แจงรายละเอียดค่ะ ( ชื่อ-นามสกุล , หมายเลขโทรศัพท์ที่สะดวกให้ติดต่อกลับค่ะ ) เพื่อความปลอดภัยของข้อมูลส่วนตัวของท่าน รบกวนส่งผ่านทางหลังไมค์นะคะ

#ขอโอกาสให้SCBได้ดูแลก่อนนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่