เช็คสถานะสินเชื่อบ้านในแอพ scb easy ขึ้นไม่ผ่าน แต่เจ้าหน้าที่บอกผลยังไม่ออก

สอบถามเพื่อนๆครับ ทำเรื่องขอสินเชื่อกับ scb ส่งเอกสารเรียบร้อยแล้ว 22 ก.ค 63 ส่งเรื่องเข้าพิจราณ หลังจากนั้นผมก็เช็คในแอพของ scb easy เลื่อยๆ จนมาถึงวันที่28 ก.ค 63(เป็นวันหยุด) เข้าไปเช็คก็ขึ้นว่าไม่ผ่านการอนุมัติ ผมก็แคปหน้าจอไปถามเจ้าหน้าที่ที่ดูแลเคสผม เจ้าหน้าที่บอกว่าผลยังไม่ออกนะคะ เพราะเป็นวันหยุด ผมก็งง ว่าแล้วในแอพขึ้นมาได้ยังไงแบบนี้จะไม่ผ่านจริงๆใช่ไหม ตอนนี้ผมยังรอผลอยู่เลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่