อย่าห้ามทัวร์จีนเข้าประเทศได้มั้ยครับ ไม่งั้นผมไม่มีงานทำแน่ๆ

ผมรู้ข่าวนะครับ ว่าช่วงนี้มีอะไรเกิดขึ้นแต่ว่าผมเห็นบางคนในเฟสบอกว่า ควรห้าม นทท.จีน เข้ามา ขอร้องนะครับ  อย่าห้ามทัวร์จีนเข้าประเทศได้มั้ยครับ ไม่งั้นผมไม่มีงานทำแน่  ช่วงนี้เก็บตังซื้อคอมอยู่ด้วย แหะๆ😂 จะหางานอื่นก็ไม่ได้ เพราะผมเป็นเด็กอายุ18อยู่เลย ขี่รถก็ไม่ได้ จะให้ไปทำงานไกลๆคงหมดสิทธิ์ เพราะงานที่ผมทำมันใกล้บ้านสุดแล้ว โปรดเข้าใจด้วยครับ แงงงง 😭
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่