ถ้าเราบุกไปเสมอจีนได้ เรายังพอมีโอกาสเข้ารอบมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
หากเราบุกไปเสมอจีนได้ เชื่อว่าสุดท้ายแล้วเราจะมี 8 แต้มเท่ากับจีนแน่
คงต้องวัดกันที่ลูกได้เสีย
ซึ่งงานนี้ ลูกได้เสียเราก็ยังเป็นรองจีนอยู่ด้วยสิ

โอกาสแบบเลือนรางที่ผมพอจะมองเห็น คือ เราต้องเอาชนะลอดช่องให้ได้สัก 2 ลูก แล้วภาวนาให้เกาเอาชนะจีนให้ได้สัก 2 ลูกด้วย
//แบบนี้พอจะมีโอกาสเป็นไปได้มั้ยครับ ??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่