อยู่ดีๆ monomax สมัครเอง ครับ

คืออยู่ดีๆ สมัครเองเฉยเลยครับมันตัดเงินจาก TrueMoney Wallet ไป250 ทั้งๆที่ iTunes store ก็ไม่ได้กดสมัครต่ออายุอัตโนมัติ ไว งงมากเลยครับต้องทำยังไงครับ
พอไปดูในเว็บ monomax แพ็กเกจล่าสุด ขึ้นดูฟรี1เดือนแรก แพ็กเกจดูหนังไม่จำกัด แบบจ่ายรายเดือน สมัครทั้งๆที่ไม่ได้ไปยุ้งเลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview