หนังสือพิมพ์ฟรี ทั้งไทย อังกฤษ หาได้ตามร้านกาแฟ เคยหยิบมาอ่านมั้ยครับ?

เป็น copy ฟรีที่เรานำกลับบ้านได้เลย จากสตาร์บัค และอเมซอน

ผมอ่านและนำกลับมาอ่านต่อมีประโยชน์มาก

ทั้งฝึกภาษาและยังได้ความรู้

พออ่านไปพอสมควรแล้วยังเอาไปใช้ประโยชน์ได้อีกเช่นใช้รองของเวลาทำอะไรที่จะเปลื้อนพื้นเปลื้อนโต๊ะ

แต่ขอให้อ่านกันก่อนนะครับ จะได้ใช้ประโยชน์จากสิ่งพิมพ์และกระดาษให้สูงสุด

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่