ลงโปรแกรม macbook

กระทู้คำถาม
มีเว็ปสำหรับโหลด adobe macbook ฟรีไหมคะ พอดีเราหาลงแล้วมันใช้ไม่ได้ มีใครเคยลงไหมคะ มีวิธีลงหรือดาวโหลดจากเว็ปไหนเหรอคะ ปล.ที่ไม่ลงของแท้เพราะไม่ค่อยได้ใช้บ่อยนะคะ แล้วพอดีตอนนี้มีงานที่ต้องทำส่งพอดี รบกวนด้วยนะคะ แล้วก็เราเคยไปอ่านมาแล้วเขาบอกไปลงร้านคอมทั่วไปมันไม่ดี แต่เราว่าเองก็ไม่ดีพอกันรึเปล่าคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่มีเงินซื้อขาด จ่ายเช่าใช้งานชั่วคราวได้นะไม่แพง
แสดงความคิดเห็น
Preview