ขอรบกวนถามผู้รู้ภาษาอิตาลีครับ

กระทู้คำถาม
ผมจะไปดูงานที่ประเทศอิตาลี ใช้ภาษาอังกฤษเป็น official language ตัวผมไม่รู้ภาษาอิตาเลี่ยนเลย
ได้รับหนังสือตอบรับจากทางโน้นมาเป็นภาษาอิตาลี
ลองใส่ google translate พบว่าตรงย่อหน้าสุดท้ายของจดหมายตรงที่ขีดเส้นใต้สีแดง แปลออกมาเป็นภาษาอังกฤษ ว่า "she is invited to present herself at the Legal Department..."
ซึ่งผมเข้าใจว่าไม่น่าจะถูกต้องเพราะผมเป็นเพศชาย เข้าใจว่าทางโน้นจะเข้าใจผิดเดี๋ยว visa จะไม่ผ่าน
จะส่ง mail ไปขอแก้จดหมายก็เกรงใจเขากลัวว่าจริงๆจดหมายถูกแล้ว 
---คำถามคือ จดหมายระบุเพศของผมผิดใช่ไหมครับ?---

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่