แฟนลิเวอร์พูลไม่ถูกใจแท็กนี้

ทำไมพันทิพถึงมีแท็ก UEFA Cup Winners' Cup อยู่ด้วยครับ? การแข่งขันนี้มันยกเลิกไปเป็นสิบๆ ปีแล้วไม่ใช่เหรอครับ ก่อนพันทิพจะก่อตั้งอีกมั้ง

แล้วแบบนี้แฟนลิเวอร์พูลไม่โวยเอาเหรอครับ ในฐานะที่ไม่เคยได้แชมป์ถ้วยนี้ และจะไม่มีโอกาสได้อีกแล้วตลอดไป
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
น่ามีแท็ก "หญ้าสวย" ขยี้เอาให้แฟนลิเวอร์พูลจุก อกแตกตาย ไม่มีวาสนาได้ครอบครอง เพี้ยนไฟลุก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่