มาเสนอชื่อแอดมินคลับกันค่ะ

กระทู้โพล
เนื่องจาก Welcome to neverland *(G)I-DLE in Pantip ได้เปิดขึ้นมาแล้ว

จึงอยากจะขอสอบถามสมาชิกทุกท่าน ว่าจะขออาสาเป็นแอดมินหรือเสนอให้ใครรับผิดชอบหน้าที่ในตำแหน่งแอดมินประจำคลับก็ได้ค่ะ

คุณสมบัติแอดมินคือ คอยดูความเรียบร้อย ตอบคำถามค่ะ

และอาจช่วยโปรโมท และหากิจกรรมต่างๆ ในคลับเพิ่มเติมค่ะ

ขอบคุณค่ะ โคมาวอ
* จำเป็นต้องตอบ
1. ร่วมโหวต สมาชิก เป็นแอดมินคลับกันเถอะ + เสนอชื่อได้นะคะ *
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่