โรคร้อนหลัง รักษาอย่างไรคะ

สวัสดีค่ะ ขอบคุณมากค่ะที่รับเข้าเป็นสมาชิก...มีเรื่องสุขภาพขอคำปรึกษาค่ะ...ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบของทุกท่านค่ะ...ถามว่าท่านหรือคนรู้จักของท่านเคยประสบปัญหาหลังร้อนบ้างไหมคะ...แล้วรักษาโดยวิธีใดคะ...พอดีคุณแม่ดิฉันเป็นโรคร้อนหลังมาประมาณ 1 เดือนละค่ะ (เป็นทุกวัน)...เวลาเป็นต้องเอาผ้าชุบน้ำเช็ดหลังบางครั้งก็ใช้แป้งเย็นทาค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่