หาเพลงญี่ปุ่น

ตามหาเพลงญี่ปุ่นค่ะ ไม่แน่ใจว่าประกอบอนิเมะมั้ย เป็นเพลงนานแล้ว 

เนื้อเพลงเกี่ยวกับ มีเด็กผู้หญิงชุดนักเรียนใส่เสื้อคลุมแดงจะมาฆ่าตัวตาย แต่เหมือนมีคนมาพูดอะไรสักอย่าง ก็เลยกลับแล้ววันต่อมาก็มาอีก แต่ก็เหมือนเดิมมีคนมาบอกอะไรสักอย่าง ก็เลยตัดสินใจกลับอีก เป็นแบบนี้อยู่หลายวัน จนในวันสุดท้ายไม่มีใครมาพูดอะไรแล้ว เด็กคนนั้นก็โดดตึกสำเร็จ 

เราเคยอ่านคำแปลเนื้อเพลง จำคร่าวๆว่าเนื้อเพลงมันจะวนๆอยู่ประมาณนั้นอะคะ นึกไม่ออกว่าชื่อเพลงอะไร

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ไม่แน่ใจค่ะ555 ใช่เพลงนี้รึเปล่าคะ

watashi no R
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คือภาพประกอบมันไม่ใช่แต่เนื้อเรื่องคล้ายๆกันค่ะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ปล.เพลงนี้มีหลายเวอร์มากกกก ลองหาๆดูนะคะ

ปล.2. ไม่รู้ถูกรึเปลาาแต่ดันพูดมาก555 ถ้ารำคาญขอโทษด้วยค่ะะะะ

ปล.3 แปะอีกอันนึงเวอร์ Eng แบบอนิเมชั่นค่ะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่