อยากให้แนะนำโรลออนที่ทุกคนใช้อยู่ค่ะ

เราเป็นคนที่กลิ่นตัวแรงและเปรี้ยวมาก
​ใช้โรลออน​แต่เอาไม่อยู่เลย ถูกคนรอบข้าง​ bully​ ตอนที่เรียนอยู่มีเพื่อนคนนึงพูดขึ้นมาว่าเหม็นเปรี้ยว​ แล้วเพื่อนอีกคนก็เสริมอีก ว่า​ ใช้โคโลญจน์​บ้างนะ​ เต่าเหยียบโลกก็มี 20​ กว่าบาทใช้สิ​ ตอนนั้นเพื่อนในห้องทุกคนมองมาที่เรา​ คนที่ล้อเราเขาก็ดูมีความสุขแต่เราไม่ได้มีความสุขกับเขาเลย​ เราเสียความมั่นใจมากๆ​ ในการที่จะเข้าสังคม​ ขึ้นรถเมลล์ก็ต้องไปหลังสุด​ ไม่กล้ายกแขนขึ้น​ พรีเซนต์​งานหน้าห้องเรียนก็ไม่มีความมั่นใจ​  เดินผ่านใครต้อง​แขนไว้ไม่ให้กลิ่นออก​ เราไม่มีความสุขเลย​ เรายังไม่เคยถูกล้อ
ว่าเราเป็นคนที่ตัวเหม็นนี่เป็นครั้งแรกและเราเจ็บมากๆ​ เพื่อนในห้องสนุกปากกันมากขนาดเพื่อนที่เราสนิท​ ยังล้อเราเลย ว่าอีเหม็นเปรี้ยว​ เราเสียใจมาก​
เราไม่กล้าเข้าสังคมเลย​ เราไม่อยากให้ใครดูถูกคนมีกลิ่นตัวนะคะ​ เพราะเราก็ไม่อยากมีกลิ่นหรอก​ เราอยากให้ทุกคนเข้าใจว่าคนมีกลิ่นตัวไม่ได้สกปรกนะ​ เราก็อยากทำให้กลิ่นตัวหายซักที​ มีใครจะแนะนำผลิตภัณฑ์​ระงับกลิ่นตัวและเหงื่อไหมคะเราอยากลองดูอีกซักครั้ง​ ​เราอยากเข้าสังคมด้วยความมั่นใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่