เด็กฝึกวิ่งเทรล @เขาฉลาก ศรีราชา จ.ชลบุรี

ช่วงนี้เทรนด์วิ่งกำลังมาแรง.. โดยเฉพาะวิ่งเทรล.. เป็นการวิ่งที่ใช้กำลังหน้าขาเป็นอย่างมาก.. และต้องเดิน/วิ่งด้วยความระมัดระวัง.. สิ่งที่เราชอบมากที่สุดคือ ธรรมชาติ.. ก้อนหิน ต้นไม้.. มันรู้สึกดีสบายใจ..

กระทู้นี้เราจะไม่พูดถึงการเตรียมตัว หรืออุปกรณ์ในการวิ่งเทรลนะ ^_^  เพราะเราก็ไม่ได้เตรียมตัวอะไรกันเลย.. 555  แต่โดยปกติเราก็ออกกำลังกันอยู่แล้ว.. เลยไม่ต้องกังวลอะไรมาก.. อุปกรณ์ไม่มี.. มีแต่รองเท้าวิ่งธรรมดาๆ เท่านั้นเองค่ะ เพี้ยนขำหนักมาก  มาดูภาพบรรยากาศกันเลยดีกว่าน้อ...

ขึ้นมาจุดเช็คอินได้สำเร็จค่าาา  จี๊บๆ เลย แต่ได้แค่รอบเดียวเองนะ55 มืออาชีพเค้าวิ่งกันไปกลับเป็นสิบรอบแน่ะ  🤗

ไว้ถ้ามีอุปกรณ์พร้อม.. สภาพร่างกายพร้อมเป็นมืออาชีพเมื่อไหร่.. จะมาโม้ให้ฟังใหม่นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่