มีวิธี ลดนำ้หนัก เร่งด่วนไหมค่ะ

คือเราเป็นคนที่ไม่ได้อ้วนมากแต่ แค่อวบเฉยเฉยค่ะแล้วเราอยากให้เอวลอฟิตแล้วก็ไม่มีพุงโดยที่เราไม่มีเวลาในการออกกำลังกายแต่ว่าเรื่องของอาหาร ต้องการคำปรึกษาจาก คนจริงๆค่ะคือเรารับไม่ได้กับหุ่นเราจริงๆ เพื่อนสนิทของเราทุกคนหุ่นเอสมากแต่เราเป็นคนที่แตกต่างคนเดียวในกลุ่มเราเป็นคนที่มีพุงแล้วก็หุ่นอวบค่ะ
เลยขอให้ทุกคนแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการลดหุ่นให้เอส เหมือนนางแบบโดยใช้เวลาแค่ไม่เกินอาทิตย์

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่