มีเเฟนเเก่ เเต่เเฟนดันไปชอบเเม่เรา !!😭 ( อีกครั้ง)

ครั้งนี้เราจะมาเล่าให้ฟังต่อ ทุกคนคงหวังว่าเราคงเลิกคบเลิกคุยกับเเฟนเเก่เเล้วสิเนาะ ....ใช่!! ตอนนี้เราไม่คุยเเล้ว เราปล่อยเขาไปเเล้วเเต่เขาก็ยังไปที่บ้านเราเหมือนเดิมนะ เเต่เราไม่ได้อยู่บ้านหรอกเราพึ่งเรียนจบ ไปทำงานไกลบ้าน เราบล็อคเเชททุกทางของเขา พยายามใจเเข็ง😭 (เหมือนเหนื่อยมากๆนะ)
...เราเห็นนะบางคอมเม้น บอกว่าคิดได้ยังไงคบคนเเก่ ขออธิบายล่ะกันว่าความรักของเจ้าของโพสนี้ ไม่ได้หวังทรัพย์สมบัตินะ คบกันด้วยหัวใจไม่อายที่จะควงไปไหนมาไหนด้วยเลย ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเวรกรรมหรืออะไรกันเเน่ที่ทำให้เรื่องมันจบเเบบนี้ ...
...สำหรับเรื่องเเม่ เราขอบอกตรงๆเลยว่าเราเรียกเเม่อย่างไม่สนิทใจ โอเครวันเเม่เราก็ไหว้นะ เราเเค่ยังไม่เข้าใจว่าสิ่งที่เเม่กำลังทำมันคืออะไร
....วันนี้ตอนนี้ที่เรากำลังโพส..18/8/62 13.10 น. เเม่เราน้อง เรากับ เเฟน(เก่า) เรา กำลังไปเที่ยวอีกจังหวัดด้วยกัน
.....สุดท้าย เราคุยกับเเม่เเล้วนะถามเค้าตรงๆบอกไม่ได้คิดอะไรเหมือนเดิมเเหละ ...อยากบอกว่าเสียใจนะเเต่ยังหายใจได้ พยายามเก็บทุกอย่างไว้ในใจ เรากินไม่ได้นอนไม่หลับ เลย ขนาดตอนเราฝันเรายังฝันว่าเค้าไปนั่นไปนี่ด้วยกันอ่ะ โคตรเจ็บเลย
อยากหลุดพ้นจากปัญหาบ้าๆนี่จัง ไม่อยากเจ็บอีกเเล้ว 😥😥😭😭😭

#ขออนุญาตเเท็กกระทู้นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่