ชวนสาวๆ มาเล่าเรื่องโจ้ในชีวิตจริงของคุณกันค่ะ

คุยกะเพื่อนๆด้วยกัน เจอตุ้มเพียบเลย

อยากรู้ของคนอื่นบ้าง ว่าโจ้ของคุณเป็นยังไง แล้วคุณเป็นเหมือนใคร คล้ายใครในเรื่อง

ใครเคยแย่งแฟนเพื่อนเหมือนกิ๊ฟ 
ใครเคยโดนเพื่อนแย่งเหมือนหนูดี
ใครมีพี่น้องแบบตุ้ม 

คุณผ่านมันมายังไง มาแชร์กันนะคะ

ปล. ขอบคุณลับลวงใจ

ขอบคุณละครเรื่องนี้ เราว่าเอาไว้คุยไว้สอนน้องสาวหลานสาวได้ไม่ล้าสมัยเลย

ขอบคุณการนำเสนอที่ไม่กลวง ไม่ตื้น ไม่เวอร์ ตรรกะไม่ป่วย ดูแล้วเลยอินมาก เหมือนไม่ได้ดูละคร เพราะคนจริงๆก็ทำแบบนี้แหละ ไม่ได้รู้สึกแย้ง ฝืน หรือขัดว่า แหม นี่มันละค้อนนนละคร(ไม่ได้พาดพุงละครเรื่องไหนนะ หุหุ)

รักละครเรื่องนี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่