ผู้หญิงแบบตุ้ม น่ากลัวกว่าที่คิด

เรื่องทำผิด ได้เสียกับโจ้ ผมยังพอเข้าใจว่าหลง ชอบ รักเขา ให้อภัยกันได้
แต่พอเห็นธาตุแท้ ก็ยังตาบอด ไม่คิดถอนตัว ยังคอยหาโอกาสที่จะแย่งชิง
ผมว่าผู้หญิงแบบตุ้ม น่ากลัวกว่าทุกคนในเรื่องแล้ว
อยากจะสงสารเหมือนกันนะ เพราะจุดจบต้องไม่สวยแน่

ตุ้มมีทางเลือกมากมาย ที่จะเดินออกจากเกมๆนี้แบบไม่เจ็บตัว
ตุ้มกลับไม่เลือก ยังเลือกโจ้เหมือนเดิม

กระทู้บ่นๆครับ 

คิดยังไงกับตุ้มบ้าง

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่