ช่วยด้วยครับ App HOOQ หักเงินแต่ไม่ได้ดูหนัง จะขอเงินคืนยังไง

กระทู้คำถาม
ผมกดเช่าหนังในแอพ HOOQ แล้วโดนหักไป 69 บาท แต่ไม่ได้ตั๋วหนัง ทั้งๆที่เงินก็หักไปแล้วครับ ผมซื้อผ่าน app store ของ ipad ผูกกับทรูมันนี่วอลเล็ต ต้องทำยังไงครับ ไปเช็กในประวัติการซื้อ ขึ้นว่ารอดำเนินการ แต่ในวอลเล็ตผมส่งข้อความมาบอกว่าหักออกไปแล้ว (สมัคร hooq ด้วยเบอร์ของ dtac)
แสดงความคิดเห็น
Preview