มีใครดูหนังจาก แอพ True ID ไม่ได้บ้าง

กระทู้คำถาม
คือในกลุ่มหนัง premium นะครับ  ที่ต้องใช้ ตั๋ว หรือ เช่า หรือ true point แลกดู

หากผมใช้ตั๋วกดดูไม่ได้เลยครับ ทั้ง ๆ ที่ผมมีตั๋ว 5 ใบ ต่อเดือน พอกดใช้ตั๋ว หน้าจอก็จะหลุดไปเลยครับ และตั๋วไม่ได้ถูกหัก เป็นมาหลายเดือนแล้วครับ  ส่วนถ้ากดเช่า  นี่เข้าหน้าจอ app store เตรียมจ่ายเงินได้เลยครับ  ไม่หลุด

ตอนแรกคิดว่าเป็นเพราะ app ในมือถือ  แต่พอใช้ ใน ipad ก็เป็นเหมือนกัน   หรือเพราะผมลงแอพและใช้ไอดีเดียวกัน ทั้ง iphone และ ipad   ครับ    แต่เมื่อก่อนมันใช้ได้นะไอดีเดียวกันสองเครื่อง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่