คือวันนี้เราซื้อเยลลี่จากร้าน s&p ขนาด 135 กรัม ราคา 32 บาท ก็อร่อยดีนะ แต่ไปเจอใน 7-11 เยลลี่รสเดียวกัน ขนาด 85 กรัม ราคา 12 บาทเอง คือ ซื้อที่ 7-11 มา 2 ถ้วย ปริมาณมากกว่า 1 ถ้วยจากร้าน s&p แล้วนะ ราคายังแค่ 24 บาท ถูกกว่าอีก เลยอยากถามว่า เพื่อนๆ คนไหนเคยทาน บอกเราหน่อย มันต่างกันไหม ถ้าไม่ต่างจะได้เลิกซื้อจากร้าน s&p มาซื้อที่ 7-11 แทน ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
เยลลี่ s&p ซื้อที่ ร้าน s&p กับ ซื้อที่ 7-11 คุณภาพเหมือนกันไหมคะ