อยากหารายได้ช่วยครอบครัว ครับ ตอนนี้ครอบครัวกำลังเเย่ T_T

ต้องการความช่วยเหลือครับ อยากหารายได้ผ่านช่องทางอินเทอร์เน็ต !! เพื่อนๆพี่ๆครไหน พอรู้จัก วิธีหารายได้ทางอินเทอร์เน็ต ช่วยบอก ลู่ทางให้ผมหน่อยนะครับ ตอนนี้ผม ทำงานทุกอย่างเท่าที่จะทำได้ ทั้งล้างจานร้านก๋วยเตี๋ยว ทำงานโรงงาน รับทำความสะอาดบ้านในวันหยุด
                                  เเต่ก็ไม่พอส่งใช้หนี้ให้พ่อเเม่ที่ต่างจังหวัด ท่านทำธุรกิจล้มละลาย ติดหนี้หลักล้าน ตอนนี้หนีเจ้าหนี้ไม่ยอมกลับบ้าน
มีเเต่ผมคอยรับภาระทุกอย่าง จนถึงกับต้องออกจากการเรียน จบเเค่ ปวช ทำงานมาได้สองปีเเล้ว ทำงานหนักมาตลอด เเต่ผมไม่เคยท้อ หวังใช้หนี้เเทนท่าน อยากให้ท่านทั้งสองกลับมาอยู่กับผมเป็นครอบครัวที่อบอุ่นเหมือนเดิม  ผมทำงานมาสองปีเต็ม เก็บหอมรอมริดใช้หนี้ให้ท่านได้เเค่ 200 000 บาท ผมน้ำเงินอีกก้อนที่ผมหยอดกระปุกทุกวัน มาซื้อคอมพิวเตอร์ เพื่อจะได้เพิ่มช่องทางหารายได้เพิ่มขึ้นอีก ผมจะทำทุกอย่างเพื่อให้ท่านกลับมาอยู่กลับผมให้เร็วที่สุด เพราะผมไม่รู้ว่าจะอยู่กับท่านไปได้นานเเค่ไหน เพื่อนๆพี่ๆน้องๆคนไหน พอมีช่องทางหารายได้ ทางอินเทอร์เนต หรือทำงานผ่านอินเทอร์เน็ต ช่วยเเนะนำผมทีนะครับ ปล.ขอให้ทุกคนที่กำลังเจอภาวะเเบบผม อย่าท้อ สู้ๆนะคับ ซักวันต้องเป็นวันของเรา
เม่าหาบเร่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่