เอวเล็กแต่สะโพกและขาใหญ่มากคะ

อย่างที่บอกเลยคะ คือว่าเราว่ามีปัญหากับกางเกงมากเลยคะ เอว34 แต่สะโพกปาไป45เลยคะ เวลาซื้อกางเกงยีนส์มาใส่เราต้องฝืนๆใส่ แต่สุดท้ายก็ใส่ไม่ได้เลย ต้องเก็บไว้ใส่ตอนมันลด เมื่อก่อนใส่M  พอซื้อL ก่อติดที่สะโพกสุดๆเลยค่ะ ตอนนี้ต้องใส่Xl อยากลดมากคะ ขอคำแนะนำหน่อยคะ เดือนน่าก่อเปิดเทอมแล้ว เราอยากให้กางเกงกับกระโปรงสวยๆ #โดยเฉพราะกระโปรงทรงเอคะ ใครมีแนะนำหน่อยนะคะ #ขอบคุณมาณที่นี้คะ 🙏🙏😊😊 
#ลดสะโพก #ลดความอ้วน #เอวเล็กสะโพกใหญ่ 
แสดงความคิดเห็น