ช่วยแนะนำ รพ.ที่รักษาโรคซึมเศร้า

กำลังคิดว่าตัวเองเป็นโรคซึมเศร้า มีอาการหดหู่ ท้อแท้ หมดกำลังใจหงุดหงิดง่าย นอนไม่ค่อยหลับ วิตกกังวล มองอะไรแง่ลบตลอด ไม่อยากให้ตัวเองเป็นแบบนี้เลย อยากให้แนะนำ รพ.ที่มีจิตแพทย์เก่ง หน่อยครับ ขอในกทม.นะ แต่อีกใจก็ไม่กล้าที่จะไปพบกลัวคนอื่นจะว่าเราเป็นบ้า ตอนนี้เครียดมากครับ ช่วยแนะนำหน่อย จะรักษาอาการแบบนี้ยังไง? #ไบโพล่าร์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่