มีห้องอาบน้ำมีจุดประสงค์ในการเพิ่มเติมห้องน้ำหรือไม่? จากภาษาเกาหลี ปัญญาผมมันแปลได้แค่นี้อ่อ ช่วยด้วยท่านอาจารย์เกาหลี

กระทู้คำถาม
ผมเป็นพนักงานโรงแรมที่ดูแลระบบออนไลน์ให้กับโรงแรมสองแห่ง นานพอสมควรแล้วที่คอยตอบคำถามต่างๆกับลูกค้า และก็ผ่านมาได้เรื่อยๆดีมั่งไม่ดีมั่ง แต่กับข้อความนี้.....2วันแล้วครับผมพยายามแปล.........ทางออนไลน์ เปิดตำรา โปรแกรมแปล แต่ก็ไม่เข้าใจเลย จึงก็ตอบแบบหว่านแหไปลูกค้าไปสามที สามแบบ แต่ลูกค้าก็ใจเย้นใจเย็น ใช้ข้อความเดิมส่งมาให้ผม สามรอบเลยยย!!   ภาษาเกาหลีเนี้ย

샤워실이 있는데 추가욕실이 어떤 용도인가요?

ช่วยด้วยครับพี่น้อง
ขอบพระคุณล่วงหน้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่