กลับมาอีกครั้ง สูตรชาเย็นที่เคยเป็นกระทู้แนะนำเมื่อหลายปีก่อน by Midori_illusion

สวัสดีครับเพื่อนๆ ชาวพันทิปและก้นครัว ..
วันนี้ ขออนุญาตนำสูตรชาเย็น ซึ่งเคยติดเป็นกระทู้แนะนำเมื่อหลายปีก่อน  มาแบ่งปันเพื่อนๆ อีกครั้งครับ
เนื่องจากกระทู้เดิม ถูกจัดเก็บเข้าคลังกระทู้เก่า และค่อนข้างจะหายาก (หรือผมหาไม่เป็นเอง 5555)
.
ซึ่งยังมีเพื่อนๆ หลายท่านหลังไมค์มาพูดคุย  มาขอบคุณ มาขอสูตรต่างๆ นานา
ในปีนี้ผมเริ่มจัดทำเป็นคลิปสอนทำเครื่องดื่มด้วย   ...(แต่ก่อนไม่กล้าเสนอหน้าทำคลิปเลยนะ ..คืออายจริงๆ)
ตอนนี้เริ่มไม่อายละ 5555  ...เลยขอพื้นที่ตรงนี้ฝากผลงานด้วยนะครับ
และขอบคุณเพื่อนๆ ที่ติดตามให้กำลังใจมาโดยตลอด

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่