ขอคำแนะนำ อยากเก่งภาษาอังกฤษควรเริ่มยังไง

พอดีที่ทำงานต้องใช้ภาษาอังกฤษค่ะ  เลยอยากพัฒนาตัวเองให้เก่งขึ้น  โดยเราต้องหันมาดูแลงานด้านการนำเข้าและส่งออกสินค้า (เราไม่มีประสบการณ์ด้านนี้เลย) และต้องทำการดิว โดยการส่งอีเมลกับทางต่างประเทศ  (อันนี้คือความคาดหวังของนายว่าเราควรจะทำได้)  ช่วยแนะนำทีค่ะ  ว่าเราควรเรียนภาษาเพิ่มเติม หรือมีที่เรียนแนะนำไหมคะ แนะนำเราทีค่ะ

เราไม่ค่อยเก่งภาษาค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่