มีใครรู้บ้างว่า อาหารเสริมลดสิวฝ้ากระตัวไหนดี?

คือเราเป็นสิว  ฝ้า   พอสิวหาย  ก้ทาครีมรักษาฝ้า  แต่สิวก็กลับมาอีก  แล้วฝ้าก็ไม่ได้จางเลย เลยอยากหาวิตามิน อาหารเสริม  ทาน เพื่อให้ฝ้าจางและไม่เป็นสิวอีก   ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 26
ยิ่งอายุเพิ่มขึ้น ฝ้ากระจุดด่างดำก็มาเยือน ไหนจะหน้าหมองคล้ำอีก ทาครีมก็เอาไม่ค่อยอยู่ เราเลยตัดสินใจซื้ออาหารเสริมตัวนี้มาทานดู เราเพิ่งทานไป1กระปุกเอง รู้สึกว่า ผิวเนียนขึ้น ชุ่มชื้น ผิวลื่นๆดีค่ะ ไม่แห้งกร้าน ผิวลูกคุณหนูมาก จุดด่างดำจากสิวก็จางลงเยอะเลย เห็นได้ชัดขนาดนี้เราทานวันละ2เม็ดเลย แนะนำมากๆ เห็นผลดีจริง https://shope.ee/8KPbC4nPVs
ความคิดเห็นที่ 21
เจ้าของกระทู้เป็นฝ้าเกิดจากสาเหตุอะไรคะ จากประสบการณ์ของเรา เราเป็นฝ้าซึ่งเกิดจากการแสงแดดค่ะ เมื่อก่อนเราทำแคดดี้สนามกอล์ฟ เจอแดดทุกวันเน้นว่าทุกวัน หาครีมดังๆทาก็ไม่หาย ได้แต่โบกรองพื้นหนาๆ จนเพื่อนที่ทำแคดดี้ด้วยกันแนะนำให้ไปที่ anjali clinic มีคอร์สสำหรับคนที่เป็นฝ้าโดยเฉพาะ เลยตัดสินใจเข้าไปทำเลย ไม่ต้องคิดเยอะเลยค่ะ รู้แค่ว่าขอให้จางลงบ้างเถอะ หลังจากนั้นฝ้าของเราก็เริ่มจางและดีขึ้น ตอนนี้ใครมาถามว่าฝ้าเราหายไปไหน เราก็แนะนำที่คลินิกนี้ไป เราทำกับหมอเจีย คุณหมอสวยและให้คำปรึกษาดีมาก ลองปรึกษาหรือสอบถามคร่าวๆก่อนก็ได้นะคะตอนเราไปปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายเลยค่ะ (จ่ายแค่ค่ารักษา)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่