หน้าแรก
คอมมูนิตี้
ห้อง
แท็ก
คลับ
ห้อง
แก้ไขปักหมุด
ดูทั้งหมด
เกิดข้อผิดพลาดบางอย่าง
ลองใหม่
แท็ก
แก้ไขปักหมุด
ดูเพิ่มเติม
เกิดข้อผิดพลาดบางอย่าง
ลองใหม่
{room_name}
{name}
{description}
กิจกรรม
แลกพอยต์
อื่นๆ
ตั้งกระทู้
Pantip MALL
เข้าสู่ระบบ / สมัครสมาชิก
เว็บไซต์ในเครือ
Bloggang
Pantown
PantipMarket
Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
เกี่ยวกับเรา
กฎ กติกา และมารยาท
คำแนะนำการโพสต์แสดงความเห็น
นโยบายเกี่ยวกับข้อมูลส่วนบุคคล
สิทธิ์การใช้งานของสมาชิก
ติดต่อทีมงาน Pantip
ติดต่อลงโฆษณา
ร่วมงานกับ Pantip
Download App Pantip
Pantip Certified Developer
ราคาหน้าโรงงาน บะหมี่กึ่งสำเร็จรูป ซองละไม่เกิน 2บาทไหมครับ?
กระทู้คำถาม
วัตถุดิบทำอาหาร
อาหารกึ่งสำเร็จรูป
โรงงาน
งานค้าขาย
บะหมี่กึ่งสำเร็จรูป ที่ราคาปลีกซองละ 6บาท
ราคาหน้าโรงงานจะเกิน 2บาทไหมครับ
มีใครทราบบ้างครับ
▼
กำลังโหลดข้อมูล...
▼
แสดงความคิดเห็น
กระทู้ที่คุณอาจสนใจ
ขนมห่อ 5บาท ที่ขายกันอยู่ ราคาหน้าโรงงานถึง1บาทไหมครับ?
วันนี้ไปแมคโค ขนมห่อที่ร้านขายของชำ ขายปลีก5บาท แมคโค ขาย 3.8 บาท แสดงว่า ราคาหน้าโรงงานประมาณ ไม่เกิน1บาท หรือเปล่าครับ
สมาชิกหมายเลข 3506627
ต้นทุนผ้ากันเปื้อนร้าน 20 บาท
ผ้ากันเปื้อนจากร้านกิ๊ฟช๊อบ 20 บาท แบบในรูปไม่ทราบว่าต้นทุนการผลิตเท่าไหร่ครับ เห็นราคา 20 บาทแล้วอดสงสัยไม่ได้ ราคาถูกกว่าโอเลี้ยงแก้วนึงอีก
Playing by Heart
ถามครับ บุหรี่ L&M นี่เขาซื้อราคาส่งที่ไหนครับ
อยากรู้ครับจะซื้อมาขายที่ร้าน ตอนนี้บุหรี่ที่แมคโคร ขายแถวละ 667 บาท ถ้าซื้อมาขาย 70 จะได้แค่ 3 บาท ผมเลยอยากรู้ว่า ร้านขายของชำเขาไปซื้อจากที่ไหน ราคาถูกกว่านี
สมาชิกหมายเลข 6459603
ทิชชู่ที่ขายกันแพค 5 ชิ้น 25 บาท อันตรายไหม ถ้าสมมุติเอามาเช็ดหน้าหรือจานชามที่ใส่อาหาร
ทิชชู่ที่ขายกันแพค 5 ชิ้น 25 บาท อันตรายไหม ถ้าสมมุติเอามาเช็ดหน้าหรือจานชามที่ใส่อาหาร ทำไมถึงราคาถูกจัง แล้วมันเหมือนกับที่เราซื้อตามร้านสะดวกซื้อห่อละ 20 ไหม
สมาชิกหมายเลข 1361058
น้ำมันเชื้อเพลิงราคาเท่าไหร่...ถึงเรียกว่าแพง
Photo by: timetowalkforsomthingfirstman น้ำมันเชื้อเพลิงราคาเท่าไหร่...ถึงเรียกว่าแพง อยากถามความเห็นและความรู้สึกของเพื่อนๆ หน่อยครับว่า น้ำมันเชื้อเพลิงลิตรละ
timetowalkforsomthingfirstman
แวะซูเปอร์เตรียมตุนของช่วงฝนตก/น้ำท่วม นอกจากมาม่า ปลากระป๋อง มีอะไรน่าซื้อติดบ้านไว้อีกบ้าง?
ช่วงนี้ฝนตกหนักแทบทุกวัน แถมบางพื้นที่มีข่าวน้ำท่วมด้วย สายกินที่ชอบทำอาหารกินเองแบบเราก็รีบออกมาซูเปอร์เพื่อเตรียมตุนเสบียงกันหน่อย ปกติเราจะซื้อพวกของสด เนื้
สมาชิกหมายเลข 7758902
ว่าด้วยเรื่องของบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป ยี่ห้อไหนอร่อยสุด !
สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจ บางครั้งก็กินมาม่าแทนข้าวแล้ว แต่อยากทราบว่า เพื่อน ๆ สายสิ้นเดือน คิดว่าบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปที่กินแล้ว อันไหน ยี่ห้อไหน อร่อยที่สุดตั้งแต่
สมาชิกหมายเลข 8092977
🌭 ตลาดไส้กรอกหมูแปรรูปจีนเผชิญวิกฤต สวนทางตลาดบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป
ตลาดไส้กรอกหมูแปรรูปจีนเผชิญวิกฤต สวนทางตลาดบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป . ภาพคุ้นตาของคนจีนที่มักจะฉีกไส้กรอกใส่ลงในชามบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปตามออฟฟิศ ห้องเช่า หรือขณะแคมป
เม่าบนยอดดอย
ลงทุนขายก๋วยเตี๋ยวมะระไก่ บุฟเฟ่ น่าสนใจไหม
เดี๋ยวนี้ เห็นเยอะเลย ราคา 70-100 บาท ได้ก๋วยเตี๋ยว 1 ชาม แล้วไปตัก ไก่ ผัก ไม่อั้น ส่วนเครื่องดื่ม จ่ายเงินต่างหาก —- เท่าทึ่สังเกต ลูกค้า เยอะ ใช้ได้เลย น่าจะ
สมาชิกหมายเลข 8532261
ทำยังไงให้ขายของออนไลน์ได้คะ ?
จขกทเพิ่งผลิตอาหารเสริมออกมาขายได้สองอาทิตย์ ขายไม่ออกสักกระปุกเลยค่ะ ทำทั้งไลฟ์ติ๊กตอก ขายในชอปปี้ ขายในเฟส แต่ก็ยังขายไม่ได้ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะว่าทำยังไงถึงจะข
สมาชิกหมายเลข 6399708
อ่านกระทู้อื่นที่พูดคุยเกี่ยวกับ
วัตถุดิบทำอาหาร
อาหารกึ่งสำเร็จรูป
โรงงาน
งานค้าขาย
บนสุด
ล่างสุด
อ่านเฉพาะข้อความเจ้าของกระทู้
หน้า:
หน้า
จาก
แชร์ :
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน
อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่
ยอมรับ
ราคาหน้าโรงงาน บะหมี่กึ่งสำเร็จรูป ซองละไม่เกิน 2บาทไหมครับ?
ราคาหน้าโรงงานจะเกิน 2บาทไหมครับ
มีใครทราบบ้างครับ