ผช.เขาคิดยังไงกับผญ.อ้วนๆตันๆคะ

สวัสดีค่ะ คือเราอ่ะ เป็นผญ.คนหนึ่งที่อวบๆหรืออ้วนๆ หรือไม่ใช่พิมนิยม 555 นน.60 แต่เราสูงแค่153 เราเลยตัวป้อมๆกลมๆ คืออยากรู้ค่ะว่าส่วนใหญ่ผช.เวลาผช.เจอ ผญ.แบบนี้เขาคิดยังไงคะ คือเรามีแฟนยากมาก ไม่รู้ว่าเป็นเพราะนิสัยตัวเองด้วยรึป่าวที่ไม่กล้าเข้าหาใครก่อน ไม่จีบใครก่อน หัวโบราณนิสๆ555 หรือเป็นเพราะรูปลักษณ์คะ เป็นเพราะเราอ้วนหรือป่าวเลยไม่มีใครมาจีบ 555 ทุกวันนี้คือไม่มีแฟนค่ะ ส่วนใหญ่ก็โดนเท ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเราอ้วนด้วยหรือป่าวเขาเลยไม่โอเค แต่เพื่อนก็บอกตลอดว่าหุ่นเราน่ารัก เตี้ยๆป้อมๆกลมๆ น่าตาเราก็พาออกนอกบ้านได้อยู่นะ 5555 ทุกวันนี้เลยไม่กล้ามีแฟน กลัวเขาอายคนอื่น กลัวแบบเขาจะโดนสังคมของเขาล้อว่าแฟนหุ่นไม่ดีไรงี้ ทุกวันนี้เลยปิดใจมาตลอดเลยค่ะ เรากลัวโดนทิ้งกลัวเจ็บด้วยส่วนหนึ่ง อยากรู้ค่ะว่าผช.ส่วนใหญ่เขาคิดยังไงกับผญ.แบบเราคะ โอเคไหมถ้ามีแฟนแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่