ถามผู้รู้ว่าจากกรุงเทพฯ --ไป--> อำเภอแสนสุข (พักที่ เดอะไทด์ รีสอร์ท) จะผ่านโครงการพระราชดำริในหลวง รัชกาลที่ ๙ ใดบ้างคะ

เราจะพาบุคลากรไปสัมมนาประจำปีค่ะ ปลายทางพักที่ เดอะไทด์ รีสอร์ท  อำเภอแสนสุข  จังหวัดชลบุรี  อยากจะทราบว่าระหว่างเดินทางจากกรุงเทพฯ ไปถึงอำเภอแสนสุข  จะผ่านโครงการพระราชดำริในหลวง รัชกาลที่ ๙ ที่ใดบ้างที่สามารถพาบุคลากรแวะเข้าชม หรือถ้ามีกิจกรรมให้ทำด้วยยิ่งดีใหญ่เลยที่ไหนบ้างคะ

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่