ลูกติดอุ้มนอน แก้อย่างไรดี อิแม่ไม่ไหวละคร้า😭

กระทู้คำถาม
น้องได้4เดือน7วันค่ะ ติดอุ้มนอนมากค่ะต้องอุ้มเดินไปเดินมาโยกด้วยจนกว่าจะหลับ พอจะวางลงเตียงร้องเลยค่ะ บางครั้งแม่ต้องลงไปนอนพร้อมกับเขาคาแขนเลยค่ะ ถ้าจะลุกจากเตียงตื่นมาร้องเลยค่ะไม่ไหวแล้วค่ะทำอะไรไม่ได้เลยข้าวก็กินมื้อเดียวไม่ไหวแล้วค่ะปวดไหล่ปวดหลังปวดเข่าหมดแล้วจร้าา
มีวิธีแก้หรือใครมีวิธีดีๆบ้างค่ะ
ปล.กลางคืนยังยอมนอนเตียงได้บ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่