โลชั่นเภสัชสูตรผสมคอลลาเจนดีจริงไหมคะ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่า วันนี้เรามาตั้งกระทู้นี้ เพราะเราไปเห็นในหลายๆเว็บค่ะ
ว่าใช้โลชั่นเภสัชแล้วขาวแต่เห็นเขาบอกว่าสีน้ำเงินกลิ่นมันแรงเลยซื้อสีชมพูมาค่ะ เป็นสูตรผสม คอลลาเจนค่ะ
.
.
.
เพราะฉะนั้น:เราอยากทราบว่าใช้แล้ว"ขาวขึ้น"จริงไหม
                    มีผลข้างเคียงรึเปล่า?
                    ใช้แล้ว"ขนยาว"มากจริงไหม (ปล.จขกท.ไม่มีขนแขนค่ะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่