อยากทราบเหตุผลที่ผู้ชายจะหายออกไปจากชีวิตของผู้หญิงคนนึงค่ะ ?

คือ เราคุยกับผู้ชายคนนึงอยู่ ความสัมพันธ์ก็ดีมาตลอดเลยนะคะ นัดเจอกัน ไปกินข้าวดูหนังด้วย มีปัญหาเรื่องงานก็เล่าสู่กันฟัง
พอคุยไปสักพักได้ประมาณ 5 เดือน ก็เริ่มห่างค่ะ เค้าบอกว่าเค้าทำงานหนัก มีเรื่องทะเลาะกับพ่อแม่เค้าบ่อยๆ แล้วเราก็เริ่มห่างๆกัน สุดท้ายทักไป เค้าก็ไม่ตอบอะไรเรามาเลย เรางงมากเลยค่ะ ว่าเราทำอะไรผิด ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่